412 ตอบกลับ

เข้าเดือนที่9แล้วไม่แตกเลยค่ะ ไม่ได้บำรุงหรือทาครีมอะไรเลย

บ้านนี้โชคดีหน่อยคะ ไม่แตกเลยคะจนใกล้จะคลอดก็ยังไม่แตกจ้า

TapFluencer

ตอนนี้33 w ไม่แตกลายเลยค่ะ เพราะช่วงเดือนแรกๆทาครีมบำรุงตลอด

ท้องแรก​แตกลายเยอะมาก​เจ็บคันครีมแพงแค่ไหนก็เอาไม่อยุ่คะ

กำลังท้องที่3 ได้5เดือนค่ะ ไม่มีแตกเลยค่ะ หน้าอกก็ไม่แตกค่ะ

มาแตกเอาเดือนที่ 8. ค่ะ แต่ไม่แตกเยอะ บางทีก็เผลอไปเกาท้อง😅

แตกแบบพังมากเลยจ้าาา อิแม่จะร้องไห้ไม่รุ้จะรักษาหายมั้ยย

ลายไม่มีชิ้นดีเลยค่ะคันมากๆงานอดิเรกของแม่คือนอนเกาค่ะ555

แตกทั้งท้อง ทั้งขา ทั้งก้นเลยค่ะ😂😂 ทาครีมแต่เอาไม่อยู่

มาแตกเอาตอนใกล้คลอดนี่เลยค่ะ ทาครีมไม่ทันเลยค่ะ เสียใจ 😭