412 ตอบกลับ

ตอนแรกคิดว่าจะรอด เข้า 36วีค ลายทั้งท้องจ้า

39 วีค ไม่แตกจ้า ท้องแม่ไม่ใหญ่ค่ะเลยไม่แตก

ยังไม่แตกค่ะแต่รู้สึกหวั่นๆกลัวๆอยู่ค่ะ

มาแตกโค้งสุดท้ายสี่สัปดาห์ก่อนคลอดค่ะ 😂

36 วีค 2 วัน ยังไม่แตกค่ะ แต่ช่วงนี้คันมากๆ..

บ้านนี้แตกตรงสะโพก2ข้างแต่ท้องไม่แตกค่ะ

แตกค่ะแตกรอบสะดือเลยค่ะ🤦สามีตกใจเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่แตกเลยจ้าอิแม่งงมากลอดได้ใง😅

ท้องไม่แตกจ้าแม่แต่ไปแต่ที่ขาพับนี้สิ😂

ไม่แตกเลยค่ะทาครีมทุกวันไม่ค่อยคันด้วย