412 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องไม่แตกลายเลยค่า จะมีก็แต่ ก้น นม น่องค่ะ 38+5w

เราเเตกตอน 35 w ทาครีมทาออยเต็มที่เเล้วไม่รอดเหมือนกัน

36วีค ท้องยังไม่เเตกเลยจ้า เเต่ขาอ่อนเริ่มเเตกเเล้ว555

ตอนแรกไม่แตกเหมือนกันค่ะ มาแตกตอนเข้า34วีค เจ็บใจมาก

34+5 w ยังไม่แตกค่ะ ไม่ค่อยทาครีมมาก ทาบ้างไม่ทาบ้างค่ะ

แตกค่ะ ท้อง ขา ก้น หน้าอก แขน แตกตั้งแต่ท้องแรกเลยค่ะ

ท้องยังไม่มา​ แต่​ข้างเอว​ ก้น​ สะโพก​มาเต็มๆๆละจ้า

ไม่แตกคะถ้าเบบีออ่ยกับนีเวียกระปุกน้ำเงิน

ของเค้าทาแล้วเอาไม่อยู่แตกมากกว่าเดิมไม่รู้ว่าพอคลอดน้องแล้วจะแตกเพิ่มมั้ยคะ

9 เดือนแล้วค่ะ ไม่แตกค่ะทาครีมทาน้ำมันตั้งแต่2เดือน

ใกล้คลอดแล้วไม่แตกเลยค่ะ ทาเบบี้ออย+palmer’s หลังอาบน้ำ