58 ตอบกลับ

ทำไมป้าบ้านนี้ บอกให้เรานอนเยอะๆพักผ่อน​เยอะ​ๆ😆

นอนไปเถอะค่ะ เดี๋ยวคลอดมาก็ไม่มีเวลานอนแล้ว

บ้านนี้นั่งๆนอนๆทั้งวันเลยจ้า ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ พยายามเดินเยอะๆตอยนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะ

ไม่เกี่ยวกันค่ะ ร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกัน

ไม่เกี่ยวหรอกค่ะ ขึ้นอยู่กับตัวของแต่ละคน

น่าจะจริงค่ะนอนทั้งวัน40weekยังไม่คลอดเลยค่ะ

นอนบ้าง ลุกทำนั่นนี่บ้าง จะดีที่สุดค่ะแม่

เคยได้ยินแต่นอนงายท้องเเล้วจะคลอดยาก😅

ม่เกี่ยวค่ะเรานอนทั้งวันตอนนี้คลอดล้