คลอดลูก

แอบแตกแล้วจ้าเมื่อวันที่5มิ.ย.ตอนตี1:24นน.น้ำหนัก3070กรัมผู้ชายคลอดตอนอายุ39w1d ไปตามนัด หมอนัดกระตุ้นแต่ปากมดลูกเปิดไปแล้ว4เซน ความดันสูงโดนแอดมิสด่วนเลย พอเปิด5เซนหมอเจาะน้ำค่ำความเจ็บปวดเริ่มมา ใส่สายน้ำเกลือฉีดยาเร่งคลอดอีก เจ็บจนไม่มีคำบรรยาย เจ็บสุดๆ เจ็บมาก ผ่านไป5ชั่วโมง ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มแล้ว สรุปโดนผ่าจ้า แบบลมยา ตื่นมาถามหาลูกเปนคำพูดแรกเลยที่ฟื้น ได้เจอหน้าลูกแค่แปปเดียว ลูกมีภาวะหายใจเร็วเลยถูกส่งตัวไปตึกเด็ก อยู่ตึกเด็ก1วันก้อได้กับมาอยู่กับแม่ ตอนนี้แข็งแรงทั้งแม่และลูกแล้วจ้า ความเจ็บปวดที่งดงาม

คลอดลูก
23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น่าชังจริงๆค่ะ 😂

4y ago

ขอบคุณค่ะ🙏🏻💓

ยินดีด้วยคะแม่

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ

น่าชังมากลูก

ยินดีด้วยค่ะ