35 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อกลัวจะคลอดก่อนจังเลยค่ะ 38+1 ท้องแข็งบ่อยมาก กลัวจะคลอดก่อนที่สุด

บอกหมอด่วนเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่ 4 มิถุนายนค่ะ แต่ได้คลอดวันที่ 11 มิถุนายน 41 สัปดาห์

ค่ะแม่

บ้านนี้ 39+2 ยังไม่มีวี่แวว กำหนดคลอด 27 มิถุนายน (ท้องแรก)👶🏻😅

เดียวก็ได้เจอค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แตกตอร 39+3ค่ะ กำหนดคลอด 14มิย คลอดจริง 9มิยค่ะ 👶🏻

บ้านนี้38+5wยังไม่มีวี่แววจะแตกเลยจ้า กำหนดคลอด 29 มิ.ย

เดียวน้องก็ออกมาจ้า

38+3 กำหนด1ก.ค. ไม่มีวี่แววเลยค่ะ รอไปกระตุ้นตอน39วีค😂

สู้ๆค่ะแม่

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังไม่แตก

ยังเลยค่ะ มีแต่อาการท้องแข็ง

บ้านนี้กำหนด 29 มิถุนาค่ะ รอร๊อรอ ยินดีด้วยจ้า

ขอบคุณค่ะ คลอดง่ายๆแข็งแรงปลอดภัยนะคะ

บ้านนี้40+2wแล้วยังไม่แตกเลยค่ะ อยากแตกบ้างจัง

เดียวก็ได้เจอค่ะ

บ้านนี้ยังไม่แตกเลย กำหนด19/6 ตอนนี้40+3วีค

ตอนนี้แตกยังค่ะแม่