36 ตอบกลับ

บ้านนี้40w2วันแล้วยังไม่คลอดเลยแม่กังวนมากคะ

แงงน่ารักจังเลยบ้านนี้ยังเงียบกริบเลยค๊าาา

ตั้งหน้าตั้งตาแล้วจ้า เห่อมากลูกคนแรก😍

คลอดแล้วเหมือนกันครับ9 มิ.ยน.น3550ผ่าคลอดครับ

ได้ลุกสาวเหมือนกันคะ 14 มิถุนา หนัก3610จร้า

เหมือนกันเลยคะ...

ให้แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ ยินดีด้วยค่ะ 😊

ขอบคุณค่าาา

VIP Member

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ น่าเกียจ น่าชัง

ขอบคุณค่าาาา🙏🏻❤️

ทีมลูกชาย ผ่าคลอด 15/6 น้ำหนักที่ 3200.

ผ่าตัดคลอด ทำหมัน เจ็บมั้ยคะแม่

กำหนดผ่าคลอดทำหมันพร้อม21มิ.ย ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ผ่าคลอดทำหมันเจ็บไหมคะ

ผ่า14วันนี้รอวัดค่าตัวเหลือง ถ้าน้องไม่เหลืองกลับบ้านได้เลยค่าา