22 ตอบกลับ

ทาบำรุงตั้งแต่ท้องได้5สัปดาห์ น้ำหนักขึ้นทีละนิดมาตลอด ไม่เคยปล่อยให้น้ำหนักพุ่งพรวด ทาออย ทาครีมจนตัวมันตัวเหนียวเหนอะ ก็ไม่รอดค่ะ มันมาแล้ว มาตอน30วีคค่ะ ตอนนี้36+5 เสียใจนิดนึง😭

บ้านนี่ดีใจท้องไม่แตกจ้า แต่พึ่งเห็นว่าไปแตกที่ตูดเยอะกว่าแผนที่ประเทศไทยอีกค่ะตกใจมาก

แตกที่ตูดได้ค่ะ เเต่อย่าเเตกที่ท้อง

34+3วีคแล้วยังไม่แตกเลยค่ะกลัวว่าจะแตกหลังๆเหมือนกันแต่แอบไปแตกที่ตูดเยอะมาก ตกใจมาก ค่ะ

อายแฟนมากค่ะ555

ท้องไม่แตกค่ะแต่นมนี่สิเริ่มเห็นมีรอยจางๆค่ะ แอบกังวลค่ะกลัวจะลาย

9เดือนแล้วคะ ทางนี้ท้อง3แล้วจร้าไม่แตกเลยคะ แตกตรงขาอ่อนนิดน่อย

บ้านนี้ 36+3w ตอนนี้ยังรอดอยู่ค่ะ ไม่รู้ว่าจะรอดตลอดไหมนะคะแม่

36+3w เท่ากันเลยค่ะ ท้องยังไม่แตกเหมือนกัน รอลุ้นให้ไม่แตกจนถึงคลอด😂😂😂

VIP Member

8เดือนแม่ตอนแรกดีใจมาก7เดือนไม่แตกมาแตกตอน8เดือน ลายมาก

38+2ยังไม่แตกเลยค่ะ รอลุ้นอยุ่ไม่รุ้จะแตกหลังคลอดมั้ย

ท้องไม่แตกคะ แต่น่องกับก้นแตก เเตกเยอะมากกก

ไม่แตกเลยค่ะ ทาครีมบำรุงตลอดจนคลอดเลยค่ะ