194 ตอบกลับ

ชายค่ะ กำหนดวันที่ 9 สิงหาคม เจ็บเตือนแล้ว ท้องแข็งบ่อย มีน้ำใสๆไหลออก แต่ไม่มาก ใกล้คลอดแล้วค่ะ

VIP Member

25 สิงหาคมค่ะ ผู้ชาย มีเจ็บเตือน ปวดหน่วงบ่อยๆค่ะ ปวดง่ามขามากกก เดินไม่ค่อยไหว ยืนนานไม่ได้ 😭

29 ส.ค. หน่วงและเสียวๆจิมิเป็นบางครั้งค่า ลูกหัวลงเชิงกรานแล้ว แต่ยังไม่มีเจ็บเตือนค่า

VIP Member

21 สิงหา ผช. ค่ะ เจ้บเตือนบ่อยมากๆค่ะ ใม่เจ้บจิงสักทีอยากคลอดแร้วตอนนี้อึดอัดมาก

12 สิงหาค่ะ ลูกสาวค่ะ เจ็บท้องท้องปั้น 2-3 ครั้งต่อวัน สงสัยกำลังเตือนแล้วมั้งค่ะ

36w กำหนด 31 สิงหา ยังไม่รู้เพศน้อง พรุ่งนี้หมอนัดตรวจ ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

12สค. หญิงค้าาาา มีเจ็บเตืิอนบ้างแล้วค่ะมีมูกใสกับปวดท้องแต่ปวดไม่ถี่ค่ะ

VIP Member

12สิงหา ผู้หญิงค่า เจบเตือนบ้างเเล้วท้องเเข็งบ่อยมาก เลยคะ ทรมารสุดๆ😅

24สิงหา ยังไม่มีอาการเจ็บเตือนเลยคะ แต่ปวดร้าวจิมิ เวลานอนแค่นั้นเอง

16 สิงหาค่ะ ลูกสาว ท้องแข็งเจ็บเตือนแล้ว แม่ตื่นเต้นนอนไม่หลับเลยค่ะ