125 ตอบกลับ

แม่เคยมือใหม่เคยกังวลเรื่องการเลี้ยงลูกไหมคะ

ตอนแรกกังวลค่ะ พอน้องคลอดออกมาไม่มีความกังวลเลยค่ะ มีแต่ความใส่ใจและห่วงใย

VIP Member

แม่ๆวางแผนให้ลูกเข้าโรงเรียนเอกชนหรือรัฐบาลคะ

รัฐค่ะ

Super Mum

แม่ๆ คิดว่า ตัวเองสวยระดับไหนกันคะ?

ส่องกระจกคนเดียว สวยมากค่ะ555

คุณแม่ท่านอื่นหายแพ้ท้องกันตอนกี่ วีคคะ

ทางนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่า มีแต่หิวมากๆ พึ่งทานไป 2 ชม หิวอีกแล้วแบบนี้

คุณแม่มือใหม่ควรรู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับลูกบ้างคะ

การเอาใจใส่ลูกค่ะ

Super Mum

คืนสุดท้ายของปี 2563 ใครจะใช้แอปข้ามปีบ้างคะ 😂😂

บ้านนี้ด้วยค่าาา

คุณแม่ตั้งชื่อลูกด้วยวิธีไหนกันบ้างค่ะ

ชื่อพ่อแม่ ผสมๆกันค่ะ

ลูกเดือนกว่าแม่ๆปั้มนมได้วันละกี่ออนซ์กันคะ

2-3ออนซ์​แม่นมน้อยค่ะ

สามีบ้านไหนชอบแกล้งแม่ๆให้หัวเราะบ้างค่ะ

ชอบทำให้ยิ้มทุกครั้งไม่ใช่แค่ตอนท้อง

ใครอยู่ตรังเหมือนกันตอบหน่อยอำเภอไหนกันบ้างค่ะ

บ้านนี้อยู่ปัตตานีค่ะ