29 ตอบกลับ

ไปหาหมอนะคะ ระวังภาวะแท้งคุกคามบ้านนี้เคยเป็นค่ะ พอเลือดออกตอนตี3. ตอนเย็นอีกวันไปหาหมอเลย เลือดออกนิดนึงก็ต้องไปค่ะ

ตอนท้องช่วงนี้ก็มีเลือดหยดออกนะคะแต่ดีค่ะลูกไม่เปนไร ขอให้คุณแม่ไม่เปนอะไรนะคะ✌🙂

หมอไม่ได้บอกหรอคะว่าถ้ามีเลือดออกหรือมีอะไรผิดปกติให้รีบไปหาหมอทันที

ทิชชู่ไหมค่ะ 😅 ไปหาหมอค่ะ มีเลือดออกตอนตั้งครรภ์ถือว่าผิดปกติค่ะ

อันตรายมากค่ะ รีบไปพบแพทย์ด่วนเลยค่ะ มีความเสี่ยงในการแท้งนะคะ

อันตรายค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก มีเลือดออก=หาหมอเลยค่ะ

หาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกช่องคลอดนะคะ

ไม่ควรมีเลือดนะคะแม่ รีบไปหาหมอด่วนเลยจ้า

แล้วของคุนแม่เป็นอัตรายกับลูกไหมค่ะ

คนท้องมีเลือดออกต้องไปหาหมอ ทุกกรณีค่ะ