วันนี้ไปหาคุณหมอมา หมอบอกว่าน้องน่าจะได้ 4-5 week แต่ถ้าเรานับตามรอบเดือนครั้งสุดท้าย 4 พค น้องน่าจะได้ 6 week แล้วค่ะ

แล้วซาวน์มาเจอแบบนี้ คือเจอแต่ถุงตั้งครรภ์กับถุงไข่แดงของน้องใช่ไหมค่ะ ยังไม่เจอน้องใช่ไหม เรามีกังวลนิดนึงค่ะตอนนี้ พอดีเราอยู่ต่างประเทศ สื่อสารกับคุณหมอไม่ค่อยเข้าใจ ใครพอดูผลเป็น ช่วยหน่อยค่ะ

วันนี้ไปหาคุณหมอมา หมอบอกว่าน้องน่าจะได้ 4-5 week แต่ถ้าเรานับตามรอบเดือนครั้งสุดท้าย 4 พค น้องน่าจะได้ 6 week แล้วค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ