324 ตอบกลับ

ซาวด์ตอน2เดือนค้ะ แระกำลังจะไปซาวด์ วันที่16นี้เข้าจะเข้า5เดือน

บ้านนี้6วีค ซาวด์เจอทุกอย่างเลยคะ ถุงตั้งครรภ์ตัวน้องและหัวใจ

ตอนไปฝากครรภ์8weekเห็นแค่ถุงตั้งครรภ์ พอไปอีกตอน10weekก้อเจอน้องค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้เจอตัวอ่อนหัวใจเต้นแล้วตอน6wค่ะ คงจะแล้วแต่เคสไปค่ะ ❤❤

4วีคค่ะ เห็นแต่ถุง หมอนัดอีกทีตอน6วีคค่ะ ท้องแรกตื่นเต้นมากๆ

สอบถามหน่อยค่ะ มีเชื่อแฝดอยู่แล้วไหมค่ะ รึว่าได้แฝดมา เชยๆค่ะ

เหมือนกันค่ะตาแรกเรานับได้12วีคพอหมอซาวให้บอกเราได้13วีคแล้ว

ซาวด์ตอน6week3day พอซาวด์จริงๆหมอบอกน้อง5week เห็นเป็นถุงไข่แดงค่ะ 😊

7w ค่ะ ฟังเสียงหัวใจของน้อง ตื่นเต้นมากค่ะ คุณแม่น้ำตาไหลเลย

8wค่ะเห็นน้องเลยหัวใจเต้นด้วยค่ะ​ ตรวจครั้งแรกก็เห็นเลยค่ะ

ซาวน์ครั้งแรกตอน 7w ค่ะ เจอถุงไข่และหัวใจน้องค่ะ ตื่นเต้นมาก