24 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องได้1เดือน27วันใส่ไม่ได้แล้วจ้า ต้องเปลี่ยนเป็นไซส์ s

ใช้แค่สายสะดือหลุดก็ได้ค่ะ หรือ15 วัน ก็เริ่มเล็กแล้วค้ะ

ไม่ต้องซื้อเยอะคะเพราะเข้าเดือนที่2ก็ต้องเปลี่ยนไซค์

เราใช้ได้เดือนเดียวมาเอสเปลี่ยนมาเอมหละโตเรว

เด็กโตไวค่ะ บ้านนี้2เดือนกว่าใช้ไซส์Mแล้วค่ะ

คุณแม่​ดูที่น้ำหนักตัวน้องเป็นหลักค่ะ

บ้านนี้1เดือนกว่าๆเปลี่ยนเป็นไซร์Mแล้วคะ

ดูขนาดขาของน้องเอานะคะแม่ จะดีกว่าค่ะ

บ้านนี้แรกคลอด2.6 ใส่ได้ 2 เดือนครึ่งค่ะ

บ้านนี้เดือนที่สองก็เปลี่ยนเป็นไซส์S