29 ตอบกลับ

ทางนี้เป็นจุดดำไปแล้วค่ะ พยามบำรุงสคับผิวบ่อยๆหายช้ามาก🥲

เป็นทั้งหลัง ทั้งท้อง ทั้งหน้าอกเลย แต่หน้าเนียนมาก😅

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งหน้าอกแล้วหลังค่ะ ตอนนี้22+4ค่ะ

VIP Member

เป็นตอนท้องเเรก 20 weekค่ะ ท้องนี้ยังไม่ถึง รอดูต่อไป

เป็นคะ คันมากก เกาจนจะเลือด ตอนนี้21 วีค2 วันคะ

เป้นเหมือนกันค่ะแม่คันมาก พอกะก็เป้นจุดดำๆ

เป็นค่า 😭 เป็นทั้งตัว รอบคอ หน้าออก หลัง เอว

ขึ่นนิดหน่อยตรงระหว่างอก แต่ไม่ได้คันค่ะ

เป็นค่ะ คลอดเสร็จมันก็จะเจือจางลง ค่ะ🥰

TapFluencer

เปนเหมือนก้นคะขึ้นกระจายทั่งตัวเรยคะ