92 ตอบกลับ

ท้อง 2 กำหนดคลอด 17 ธันวาคมค่ะ พี่คนโตผู้ชาย คนนี้ผู้หญิงค่ะ กะพอแล้วทำหมันเลยค่ะ

20ธันวาค่ะ หนูเป็นผู้หญิงค่ะ แต่ไม่มีความเรียบร้อยเลย 🤣🤣🤣

กำหนด 14 ธ.ค. ท้องสองแล้วจ้า ได้ ญ คนแรกได้ ช ครบพอแล้ว ทำหมันเลย

เหมือนกันเลยค่ะ

21 ธันวา ท้องที่สอง แต่ลูกคนแรกค่ะ ได้ผู้ชายจ้า 🤰🏻👦🏻🥰

ท้องที่2 คนแรกก็ผู้หญิง คนที่2ก็ผู้หญิง กำหนดคลอด14 ธค 64

ทีมพฤศจิกายน ลูกสาวค่ะ เตรียมนับถอยหลังรอแล้วว ❤️

นับถอยหลังเหมือนกันค่ะแม่

แม่บ้านนี้รู้ตอนปัยซาว35วีคค่ะ หมอบอกเพศหญิงจ้าา

7 ธ.ค 64 ได้เพศชายจ้า ท้องสองแล้ว ท้องแรกก็ผู้ชายจ้า

15ธันวา ท้องสองได้ลูกสาวคะท้องแรกท้องแรกลูกชาย

บ้านนี้ได้ผู้ชายค่ะ นอนโชว์ไข่ไม่อายหมอเลย 38+2