2 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนแรกที่ดูรีวิว แล้วคิดไว้คือ Spectra S1+ ค่ะ เพราะเกรดโรงพยาบาล เค้าบอกว่าใช้ดีมาก ราคารับได้ แต่เครื่องใหญ่เหมือนกระติกข้าวเลยค่ะ อีกรุ่นคือ Yooha 8804 เครื่องเล็ก พกพาสะดวก ราคาสบายกระเป๋า แต่เค้าว่าพอปั๊มหลายๆรอบ กำลังปั๊มเริ่มตกค่ะ สุดท้ายเลยเลือก Spectra มา

VIP Member

ถ้าแม่มีงบมากพอ สเป็คต้าดีมากเลยค่ะแม่

ต้องคอยเปลี่ยนอะไหล่ด้วยแหละแม่ บ้านนี้ใช้มา 5เดือนไม่มีปัญหานะแต่ไม่ค่อยได้ปั้มเท่าไหร่น้องไม่เอาขวดเลยเข้าเต้าอย่างเดียวค่ะ