สอบถามราคาคลอดรพ.พุทธชินราช

แม่ๆใครเคยคลอดรพ.พุทธชินราช พิษณุโลกไหมคะ คลอดจ่ายเองเท่าไหร่คะ จอทราบราคาคร่าวๆค่ะ

5 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้เคยค่ะคลอดธรรมชาติ แต่เราอยู่ห้องพิเศษ ห้องพิเศษมีหลายราคาเราเลือกอยู่คืนล่ะ2500 2คืน3วัน ออกโรงพยาบาลจ่ายประมาณ12500บาทค่ะ

2y ago

ประกันสังคมค่ะ ไปคลอดมาแล้ว อยู่รพ.4 วัน 3 คืน ห้องธรรมดา ผ่าคลอดค่ะ ออกรพ.จ่าย 20500

รพ พุทธไม่แน่ใจราคา บ้านนี้ว่าจะไปคลอด รพ กรุงเทพ พิดโลก เพราะเคยผ่าที่นั่นมาก่อน

โทรถามแผนกสูติ เลยค่ะ หรือเปิดเว็ปของ รพ

3y ago

อยู่ อ. ไหน ค่ะ ถ้าสะดวกไปติดต่อ ที่ รพ เลยหรือไม่โทรถามแผนก

จะสอบถามค่าคลอด โรงพยาบาลพุทธชินราช

Super Mum

รอแม่ที่มีประสบการณ์มาตอบนะคะ