26 ตอบกลับ

เราตื่นทุกชั่วโมงค่ะ เจ็บขานอนตะแคงนานไม่ได้ ปวดฉี่บ่อย ชอบมาหลับช่วงเช้ามืด

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ เสียงอะไรนะนิดๆหน่อยๆก็ตื่นละ เพลียสุดๆเลยค่ะ

บ้านนี้ตื่นมาตี2 นอนไม่หลับเป็นช.ม ตะคริวอีกทรมานมากแม่น้องก็ชอบดิ้นเวลานี้

เหมือนกันค่ะแม่ ตื่นตี2-3ทุกวันเลย กว่าจะหลับเกือบเช้า เพลียสุดๆ

บ้านนี้ลูกมาฉี่ค่ะ แต่จะพยายามไม่จับโทรศัพท์ ฉี่เสร็จรีบกลับมานอนค่ะ

เหมือนกันค่ะ

ตื่นลุกเข้าห้องน้ำตอนกลางคืนหลายรอบมากค้ะแม่ นอนไม่เคยหลับสนิทเลย

กว่าจะผ่านไปแต่ละคืนค่ะแม่ ทรมานสุดๆไปเลย

บ้านนีีทำงานด้วย มีอาการหมดคะ ตัวบวม อาการท้องแข็งลูกโก่งตัว9ตุลร

ทำงานเหมือนกันค่ะแม่ แต่ขอทำแค่ครึ่งวัน ไม่ไหวจริงๆเพลียมาก

เราเป็นเหมือนกันตื่นแทบทุกชั่วโมงเลย เข้าห้องน้ำบ่อยมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ กลางคืนนอนไม่หลับ มาหลับตอนช่วงเช้า

เราก็กำหนดคลอด10ตุลา เหมือนกัน อาการเป็นแบบนี้เลยตอนนี้

กำหนดคลอดวันเดียวกันค่ะแม่

ปัจจุบันตาดำกว่าหมีแพนด้าแล้วค่ะ 37+5

ขนาดยังไม่คลอดนะคะ ถ้าคลอดมันจะได้สัมผัสกับคำว่านอนเต็มอิ่มบ้างมั้ยคะ 😂

ตอนนี้38+2นอนไม่หลับเลยปวดไปหมด

สู้ๆนะคะแม่