เตรียมไปคลอดจ้า ท้องแรก

แม่ๆแนะนำแพมเพิสหน่อยค่ะ ยี่ห้อไหนดี แบบแปะหรือแบบสวมดีค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ

10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราเตรียมของยี่ห้อนี้ไว้ค่ะ ราคาอาจจะสูงนิดนึง แต่เป็นออแกนิก น้องน่าจะไม่แพ้ ไซส์ nb แบบเทป เหมาะสำหรับเด็กแรกเกิด

Post reply image
Super Mum

ช่วงแรกใช้เทปจะสะดวกกว่าค่ะ สักหน่อยค่อยเปลี่ยนมาใช้สวม หรือสะดวกใช้เทปต่อก็ได้ค่ะ

ช่วงแรกเกิดใช้แบบเทปค่ะ บ้านนี้แรกเกิดใช้ มามี่ออแกนิคห่อทองค่ะ

VIP Member

ช่วงแรกเกิดใช้แบบเทปค่ะ ส่วนตัวว่ามามี้โพะโก๊ะดีสุดสีน้ำเงิน

VIP Member

บ้านนี้เลือกแบบเทปจ้า สำหรับแรกเกิด ใส่ง่ายกว่าแบบสวม

Post reply image

ไซส์nbเลยค่ะปลอดภัยสุดเพราะมีเว้าตรงสะดือน้อง

แบบเทป ออแกนิคพรีเมียม มามี่โพโค สีทองค่ะ

mamypoko Super Premium organic ไซส์ NB แบบเทปค่ะ

VIP Member

แปะเทป รุ่นนิวบอนค่ะ

NBแบบเทปค่ะ