22 ตอบกลับ

บ้านนี้ประจำเดือนขาดปุ๊บแพ้ปั๊บเลยค่ะ555

ใช่เลยค่ะ555

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้เลย แต่ง่วงนอนตลอดเวลา😅

ง่วงเหมือนกันเลยค่ะ นิ่งเป็นหลับขยับเป็นหิวค่ะ 555

จะสี่เดือนแล้ว ยังไม่แพ้สักวันเลยค่ะ

เป็นนักกีฬาค่ะ ท้องแล้วก็ยังออกกำลังกายอยู่ เลยไม่แพ้มั้ง

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะตอนนี้ 7 เดือนแล้ว

ใกล้แล้วนะคะ อีกนิดเดียวจะเจอตัวน้อยแล้วว

บ้านนี้แพ้เดือนกว่าๆยัน4เดือนค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ มีแต่พ่อที่แพ้

เมื่อวานแฟนก็พึ่งเวียนหัวหน้ามืดไปค่ะ แม่ย่าแซวใหญ่เลยสงสัยแพ้ท้องแทนเมีย 555

ต้องแต่เดือนแรกจ้า จนถึง4เดือน

ปกติจ้าาา บางคนแพ้ยันคลอดก็มีน่ะ ลองปรึกษาคุณหมอค่ะ มียาแก้แพ้อาเจียนสำหรับคนท้องน่ะค่ะ

ตอนนี้ 7 วีคไม่มีอาการเรย 😂

ดีจังเลยค่ะ ขอให้ไม่แพ้จนคลอดนะคะ

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยจ้า55

ว้าว ดีตังเลยค่ะคุณแม่

ไม่แพ้ค่ะ ทั้งสามท้องเลย

ดีจังเลยค่ะ