95 ตอบกลับ

แตกตอน36วีคค่ะ ใกล้คลอดอยู่แล้วแต่ไม่พ้น

VIP Member

แตกตอน 35 วีคค่ะ โค้งสุดท้ายเลยค่ะไม่รอด🤣

บ้านนี้9เดือนแล้วหรือ37wยังไม่แตกเลยงับ🥰

ส่วนใหญ่จะแตกในไตรมาสสุดท้ายค่ะคุณแม่

ทั้งทาครีม ดูแลอย่างดี มาแตกตอน8เดือนค่ะ

แฟนบอกไม่เปนไีร เดี่ยวมีอีกคนค่อยรักษาทีเดียวเลยค่ะ

บ้านนี้37วีค ยังไม่แตกค่ะ แต่คันมากกก

25วีค ยังไม่แตกค่ะ และไม่มีอาการคันท้อง

บ้านนี้ก้ยังไม่แตกส่วนที่แตกคือนมต่ะแม่

บ้านนี้ท้องที่4แล้วคะ ท้องไม่แตกค่ะ

ใช่จ้าแม่คลอด39+6ตอนแรกดีใจนึกว่ารอด😂😂

36วีค อุตส่าห์ดีใจแล้วเราจะรอดไหมเนี่ย55

บ้านนี้23+5 ยังเลยค้าาเเต่นมไม่ลอด5555