20 ตอบกลับ

บ้านนี้ 25 วีค 4วัน ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ ค่อยใกล้ๆคลอด ค่อยซื้อค่ะ เหลือเวลาอีกเยอะ ดูร้านถูกๆไปก่อนค่อยซื้อ

27+2 รู้เพศปุ๊บ ทยอยซื้อเกือบครบแล้วค่ะ ช็อปออนไลน์บ้าง ซื้อข้างนอกบ้างค่ะ มีของคนพี่บ้างแล้วค่ะ😊

บ้านนี้6เดือนแล้วแต่กะซื้อตอน7-8เดือนค่ะแต่ซื้อเตรียมก่ดีน่ะค่ะแม่เผื่อ7-8เดือนเดินช้อปลำบาก

VIP Member

ทะยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศคะ กลัวอายุครรภ์เยอะแล้วเดินไม่ไหว ไม่ได้เลือกของเองคะ

จริงๆทยอยเตรียมไว้บ้างก็ดีนะคะ ของที่ต้องใช้มันค่นข้างเยอะเหมือนกัน

7-8 เดือนค่ะ ตอนนี้บ้านนี้พึ่งได้ 22 วีค ดูๆไว้ค่ะเเละจดไว้ว่าจะเอาอะไร

VIP Member

ซื้อแล้วค่ะ 4เดือน ไม่สนใจใครทั้งนั้น ทยอยซื้อค่ะ รอซื้อทีเดียวไม่ไหว

คิดเหมือนกันเลยคะ

ไม่ต้องรีบค่ะแม่ ช็อปปิ้งออนไลน์ก็ได้ สบายรอรับอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้อยากชื้อใจจะขาดแต่แฟนบอกค่อยชื้อตอน7เดือน😩

VIP Member

ของเรารอรุ้เพศ รอตรวจดาว เอาให้ชัวร์จริงจริงค่อยซื้อค่ะ