25 ตอบกลับ

บ้านนี้สั่งไปเรื่อยๆค่ะตามงบมากน้อยแต่ละเดือนเข้าเดือนที่7แร้วขาดยุนิดน่อย

บ้านนี้ทยอยซื้อจะครบแล้ว เสื้อผ้าไม่ได้ซื้อเยอะเอาแต่พอดี เดียวก็โตเร็ว

เตรียมเกือบครบแล้วค่ะ มีโปรลาซาด้าก็เตรียมตั้งแต่เดือนมีนาค่ะ

ยังไม่ได้เตรียมเหมือนกันค่ะ ท้องแรกไม่รู้จะเตรียมอะไรก่อนดี

เริ่มทยอยสั่งตั้งแต่5เดือนค่ะตอนนี้จะ7เดือนละยังไม่ครบเลย

เตรียมตอน7เดือนเหมือนกันจ้า ซักครบหมดแล้ว หอมมากกก 😍

ยังไม่ได้เตรียมเลยคะ กะว่าเดือนหน้าจะทยอยเตรียม

VIP Member

เริ่มเตรียมได้แล้วค่ะแม่ ระวังไปหนักทีหลังนะค่ะ

7เดือนกว่าแล้ว ยังไม่เตรียมอะไรเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้7เดือนเริ่มทยอยเตรียของแล้วคะแม่