เดือนธันวาคม

แม่ๆเตรียมของกันไปถึงไหนแล้วค่ะ แม่บ้านนี้ยังเตรียมของไม่ครบเลย ตื่นเต้นทุกวัน 👶🏼❤️💕😘😍 #ท้องแรกคะ #ลูกชาย

เดือนธันวาคม
59 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ยังเตรียมไม่ครบเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้30ธันวา รอซักอย่างเดียวคะ

VIP Member

พร้อมถือตระกร้าวิ่งไปคลอดแล้วค่า

VIP Member

15 ธ.ค. ไม่ได้เตรียมสักอย่างเลยจ้าาา

บ้านนี้4ธันวา ท้องแข็งบ่อยมากเลยค่ะ

4y ago

เหมือนกันเลยค่ะเเข๋งบ่อยเกิน

15 ธ.ค. เตรียมแค่ส่วนจำเป็นๆก่อนค่ะ

บ้านนี้กำหนด6ธันวา เตรียมหิ้วค่ะ

ธันวาค่ะ ครบหมดแล้วพร้อมหิ้วจร้

บ้านนี้พร้อมคลอดแล้วค่ะ11ธันวา

7 ธค.ค่ะ ท้องใหญ่จะระเบิดแล้ววว