40 ตอบกลับ

คนแก่แถวบ้านไม่ได้หาเงินหรือมาเดินถือของช่วยตอนซื้อค่ะสนใจทำไม

เรา26สัปดายังไม่ได้ซื้อสักชิ้นเลยแต่แอบดึงใส่ตะกล้าไว้แล้ว5555

เราก็เดือนธันวาคม ว่าจะเริ่มซื้อเดือนหน้า ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้เเม่เเฟนเปิดตัวซื้อกาละมังอาบน้ำไห้ก่อนเลย555

บ้านนี้แม่สามีก็ซื้อที่สพายเด็กให้แล้ว😁😅

แม่บ้านนี้ก็ธันวาเเต่ยังไม่เตรียมอะรัยสักอย่างเลยจ้า

ทีมธันวาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เริ่มทยอยซื้อบ้างแล้วค่ะ

VIP Member

ตอนนี้ 21 weeks เราก็ F ไปเรื่อยๆ และ ซื้อของที่สำคัญละคะ

เตรียมแล้วค่าตอนนี้เข้า6เดือนแล้วทยอยเตรียมน้า

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่4เดือนค้ะตอนนี้จะครบหมดแล้ว

ซื้อแอบๆไว้ได้คะ ใกล้ๆค่อยเอาออกมาซักเตรียม