36 ตอบกลับ

มีอะไรที่ต้องเตรียมไว้ก่อนบ้างคะบ้านนี้กำหนดคลอดที่19🙏

1 มีนาค่า ผู้ชายของครบหมดแล้ว หมดไปเกือบ 30,000 ไม่ค่อยเลย 😅

2มีนาคะ ยังไม่รู้เพศ เตรียมของไว้แล้วบางส่วน😊

28 มีนา ผู้ชาย ยังไม่เตรียมเลยค่ะที่บ้านเขาถือ

17มีนา​ ยังไม่​รู้​เพศ​ ยังไม่​เตรียม​ของจร้า

รู้เพศแล้วคะ ซื้อไว้บางแล้วแต่ยังไม่ครบ

4มีนา ลูกชายจ้า ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

1มีนาลูกสาวค่าา🥰เตรียมของเรียบร้อยค่ะ

เตรียมได้ครึ่งทางแล้วจ้า กำหนด9มีนาคม

ยังไม่เตรียมเลยค่ะไม่รู้เพศค่ะ19มีนา