138 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้7สิงหา ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า ไม่รู้ต้องซื้ออะไรบ้าง

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับคำแนะนำ สิ้นเดือนจะไปหาซื้อค่ะ🥰

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ​ บ้านนี้กันยา​ยังเตรียมไม่ครบเลยค่ะ

7สิงหาคม.ยังไม่ได้เตรียมอ้ะไรเลยค่ะ😣😖 #แอบกังวนนิดๆ😵

ยังไม่รู้เพศ ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ จัดแต่ห้องนอนไว้

10 ส.ค ยังไม่ได้เตรียมเลยครับ ตอนนี้30w. กะว่าจะเตรียมตอน 32w

บ้านนี้10 ส.ค คับ ว่าจะสั่งของเป็นเซ็ต เลือกร้านที่คุ้มราคาและมีสินค้าหลายๆอย่างจะได้สั่งทีเดียวและประหยังค่าจัดส่ง เผลอๆซืัอเยอะเจอค้ายใจดีอาจจะมีลดแลกแจกแถม อิอิ เวลาสั่งมาก็ซักสักรอบสองรอบแพ็คใส่กล่องไว้เวลาฉุกเฉินมาจะได้หิ้วขึ้นรถเลย

5 สิงหายังไม่เตรียมเลย แม่บอกให้เตรียมตอน 8 เดือนจ้า

อยากเตรียมมากเลยคะ พ่อน้องไม่ยอมให้เตรียมเลยค่ะ😅

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะสิงหาเหมือนกัน😂

บ้านนี่เหลือเเต่ของใช้เเล้ว เสื้อผ้าครบหมดเเล้ว

20 มิ.ย.จ้า ยังไม่ครบเลย แม่ไม่ให้ซื้อ แอบๆเอาคร้า