28 ตอบกลับ

เราไปซาวตอน6w เจอถุงเหมือนกันค่ะ 13 นี้หมอนัดไปซาวใหม่ สู้ๆ นะคะ

ของเราก็เหมือนกันคะนัดซาวไหม่วันที่14ขอไห้เห็นน้องคะ

เราซาวตอน6wหมอบอกน่าจะท้องลมตอนนี้23wแล้วจ้าคุณแม่สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

คุณแม่เป็นไงบ้างค่ะพอดีซาว5wไม่เจอเหมือนกันกังวลมากๆค่ะ

ตอน5w ก็เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันคะ พอ8w ก็เจอตัวเด็ก

ทำใจสบายๆคะ รอซาวด์ดูอีกทีตอน8W

เป็นไปได้ค่ะเคยท้องไข่ฝ่อมาเหมือนกันครั้งนึง

ใจเยนๆนะคะ อย่าเพิ่งเครียดค่า บางท่าน8วีคถึงจะเหนจ้า

6 วีคจะเจอถุงไข่แดงค่ะ 8วีคจะเห็นหัวใจเต้นค่ะ

เจอ ถุงตั้งครรภ์ 5 สัปดาห์ แบบน้อันตรายไหมคะ

ของเราซาวเจอตอน9w. ค่ะ หัวใจเต้นตุ๊บๆตั๊บๆ

บ้านนี้ 9 weeks คะ เจอตัวหัวใจเต้นแรงมาก