ซอสปรุงรสเด็ก 1 ขวบ+

แม่ๆหลายท่านคงทราบดีว่าลูกน้อยหลัง 1 ขวบสามารถทานอาหารปรุงรสได้บ้างแล้ว แต่ก็ยังคงกังวลว่าปรุงรสได้แค่ไหน ... เราขอแนะนำเป็นซอสปรุงรสเห็ดหอมและซอสหอยนางรม สูตรลดโซเดียม 30-40% ค่ะ เหมาะสำหรับเด็กและผู้ใหญ่แนวๆ healthy ช่วยให้อาหารลูกน้อยอร่อยขึ้น หอมน่าทานขึ้น ลูกน้อยอาจจะทานได้เยอะขึ้นด้วยนะคะ ที่สำคัญโซเดียมต่ำ ไม่อันตรายต่อสุขภาพด้วยจ้าาาา พิกัด ?เราซื้อมาจากโลตัส ขวดละ 59 บาท ขนาด 200 ml. ในแอพออนไลน์ 79 บาท คาดว่าทุกๆห้างน่าจะมีจำหน่ายอยู่แล้ว แต่ราคาอาจแตกต่างกันออกไป

ซอสปรุงรสเด็ก 1 ขวบ+
12 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ต้องจัดซะแล้วว