128 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอด 39+5 จ้าา ตอนนี้น้อง 2 เดือน 14 วันแล้วค่ะ

บ้านนี้33+4 กำหนดคลอด14พย. อยากเจอหน้าเเล้ว😍😍

เท่ากันเลยค่ะท้อง2แต่ก็ยังกลัวเหมือนกันค่ะ 😅😅

สู้ๆนะค่ะ 🥳🥳

อายุครรภ์เท่ากันคะ 34 วีค+ 3 หมอนัดคลอด 8 พ.ย 2562 จร้า

VIP Member

บ้านนี้ก็ลุ้นสุดๆค่ะอยากเห็นหน้าตัวเล็กเร็วๆ

ขอบคุณน๊าๆๆ💗💗จะหายใจให้ลึกๆ😘

บ้านนี้กำหนดคลอดพรุ่งนี้ ยังไม่มีวี่แววเลย

บ้านนี้คลอด39+5ค่ะ ตอนนี้น้องได้1เดือน9วันแล้ว

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแต่กำหนดคลอดคนละวัน

VIP Member

34 เหมือนกันค่ะ ใกล้แล้ว กลัวเหมือนกันเลย 😅

บ้านนี้ 34+3 กำหนดคลอด30 พ.ย ท้อง2ยังแอบกล้วเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่แม่บ้านนี้ดูอาการแล้วไม่น่าจะถึง 40w เหมือนท้องแรก ตอนนี้ท้องลด นน.ลด เริ่มมีมูกแล้ว