2 ตอบกลับ

Super Mum

ถือมากก็ให้เขาเตรียมให้แล้วกันค่ะ จะให้คนท้องใกล้คลอดมาเตรียม ไปซัก ไปตาก ไปเดินตะลอนๆซื้อของมันใช่ที่ไหน ? เบื่อจริงๆความคิดโบราณๆ ถือนู้นถือนี่ บ้านนี้ซื้อตั้งแต่ 13w แล้วค่ะ ปกติดีทุกอย่าง ! 😂

ใช่ค่ะ บ้านนี้โชคนี้หน่อยอยู่บ้านกะสามี2คน เวลาใครถามก็บอกว่ายังไม่ได้ซื้อ ขี้เกียดตอบคำถามค่ะแม่ ยิ่งพวกชาวบ้านระแวกใกล้เคียงนี่คือแบบจะอะไรนักหนา5555

สมควรเตรียมเเล้วค่ะ ใกล้คลอดเเล้ว จะให้ซื้อตอนคลอดหรอ มันไม่ทันคะ