แม่ๆซื้อแบบไหนกันค่ะ

แม่ๆว่าซื้อแบบนี้กับซื้อแยก แบบไหนคุ้มกว่ากันค่ะ

แม่ๆซื้อแบบไหนกันค่ะ
32 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้ซื้อเป็นเซตคะ เนื้อผ้าก็นิ่มดีนะคะ ซื้อแยกมันแพงกว่ากันคะ บ้านนี้ซื้อครบหมดแล้วทุกอย่าง รวมทั้งหมดยังไม่ถึง4,000เลยคะ