874 ตอบกลับ

ขอให้น้องหายเร็วๆนะแข็งแรงเร็วๆคุณแม่ก็สู้ๆนะค่ะ

สู้ๆนะคะทั้งคุณแม่และน้องเลยเดี๋ยวน้องก็หายนะคะ❤

หายไวๆนะตัวเล็กแข็งแรงๆปลอดภัยๆสู้ๆอดทนๆนะ🙏🏻✌️💪

สู้ๆคะขอให้น้องหายไวๆนะคะคุณพระคุณเจ้าคุ้มครองคะ

ขอให้น้องหายไวๆ ตัวคุณแม่เองก็สู้ๆนะค่ะ✌🏻✌🏻✌🏻✌🏻

สู้ๆนะคะคุณแม่ สู้ๆนะลูกคนเก่งเดี๋ยวก็หายนะครับ💗

สู้ๆนะตัวเล็ก คุณแม่ก็ด้วยนะคะกำลังใจสำคัญที่สุด

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ เป็น​กำลังใจ​ให้​นะคะ​✌️​✌️​

สู้ๆนะคะเเม่ ขอให้น้องสุขภาพร่างกายเเข็งเเรงนะ❣️

สู้ๆนะค่ะคุณแม่เดี๋ยวน้องก็หายจ้าเป็นกำลังใจให้