874 ตอบกลับ

สู้ๆนะลูกขอให้คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองให้หนูอาการดีขึ้นเเละเเข็งเเรงเร็ววัน

ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกป้องคุ้มครองน้องให้น้องหายไวๆๆนะคะคุณแม่สุ้ๆๆนะคะ

ขอให้น้องปลอดภัย กลับมาแข็งแรงเร็วไวนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ😊✌️✌️

VIP Member

น้องเป็นอะไรค่ะแม่ทำไมถึงต้องใส่สายอะไรแบบนี้ แต่อย่างใงก็สู้ๆน่ะค่ะ

คุณหมอเก่ง คุณแม่ต้องมีกำลังใจที่เข้มแข็งนะคะ น้องจะต้องแข็งแรงค่ะ❤️

ขอให้น้องหายเร็วๆนะค่ะ...ขอให้แข็งแรงปลอดภัย คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองค่ะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องหายไวไวสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองด้วยเถิด

สู้สู้นะลูก โลกนี้ยังมีอะไรอีกมากมายรอให้หนูมาเชยชมอยู่นะคนเก่ง 👏❤

น้องเค้าสู้เต็มที่อยู่แล้ว คุณแม่ต้องสู้ด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ ขอให้พระคุ้มครอง เป็นกำลังใจให้คุณแม่สู้ๆนะคะ