146 ตอบกลับ

19 วีค4วัน รู้สึกว่าตอดคะ รู้สึกว่าดิ้นก็20 วีค3 วันจ้า

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ หน้าท้องหนา 21-22ก็จะรู้สึกค่ะ

VIP Member

5เดือนเหมือนกันค่ะ ตอดบ่อยมากโดยเฉพาะเวลาหิว😁😁😁

เดียวก้อดิ้นค่ะแม่ ของเรา4เดือนกว่าๆๆดิ้นแล้วค่ะ

ดิ้นตั้งแต่สี่เดือนท่าน่าท้องหนาจะรุ้สึกช้าค่ะ

เราครรภ์แรกเริ่มตอดๆตอน24wตอนนี้29wแล้วดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้ก็ยังไม่รุ้สึกว่าดิ้นเรยค่ะจะ5เดือนแล้ว

19w2d ลูกดิ้นเก่งมากค่ะ เริ่มรู้สึกที่ชัดเจนตอน 17w

VIP Member

บ้านนี่ตอดตอน 16wค่ะ ตอนนี่33wแล้วดิ้นเก่งมากจ้า😆

ตอนี้ท้องได้4เดือน2อาทิตท้องดิ้นแรงมากๆเรยค่ะ