146 ตอบกลับ

4-5เดือนค่ะ ที่ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้น อาจเพราะหนังน่าท้องหนาก้ได้ค่ะ จะรู้สึกช้าหว่าคนหนังท้องบาง รออีกนิดเด่วก้รู้สึก

ตอน20เราก็ไม่รู้สึกนะ มารู้สึกตอนเข้า21 มันจะรู้สึกได้เอง ตอนแรกจะคล้ายๆท้องร้อง แยกไม่ออก เวลาผ่านไปเราจะรู้เองค่ะ

บ้านนี้ดิ้นตั้งเเต่ 18วีค (เป้นคนน่าท้องบางคะ) ตอนนี้23+5วีคเเร้วคะ เเม่หน้าท้องหนารึป่าวคะ เดี้ยวน้องก้ดิ้นคะเเม่

ของแม่บ้านนี้หน้าท้องบางรู้สึกได้ตั้งแต่4เดือนค่ะ บางทีหน้าท้องคุณแม่อาจจะหนา เลยไม่ค่อยรู้สึกก้อได้จ้า

เราท้องที่3แล้วยังไม่รู้สึกสักอย่างเลยค่ะจะ5เดือนแล้วแอบกังวลอยู่ เพราะท้อง1กับสอง 3เดือนกว่าก่อตอดแล้ว

บ้านนี้เริ่มถีบแรงตอน 5 เดือนกว่าค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนแล้วยิ่งถีบแรงกว่าเดิมอีก ใกล้คลอดนี่สนุกแน่นอน 😂😂

เริ่มดิ้นตอน 4 เดือนค่ะ ของเราหมอบอกหนังท้องบางเลยรู้สึกไว คุณแม่บางคนหนังท้องหนาจะรู้สึกช้ากว่าค่ะ

เริ่มรู้สึกตอน4เดือนกว่าค่ะ ตอนนี้6เดือนแล้ว ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ โดยเฉพาะช่วงดึกๆคึกมากเลย

4เดือนก็เริ่มรู้สึกว่านิดๆ 5เดือนก็ชัดขึ้นแล้วค่ะ 8เดือนนี้ สุดยอดจ้า บางทีน้ำตาตกเลยค่ะ

บ้านนี้จะ5เดือนแล้ว น้องแฝดด้วยคะ น้องยังม่ดิ้น ตอดเปนบ้างครั้ง แต่โก่งตัวบ่อยคะ