10 ตอบกลับ

TapFluencer

สรุปน้องเป็นเชื้อราเเล้วค่ะแม่ๆ หมอให้ยาแก้เชื้อรามาทา เริ่มดีขึ้นแล้วค่ะ เเต่เหลือแค่รอยแดง ถ้ารอยแดงไม่หาย ว่าจะไปหาหมออีกรอบค่ะ

ลองไปซื้อ ยาทาผื่นที่ก้น ที่ร้านขายยาดูค่ะ ลูกหนูก็เป็น เเต่ตอนนี้หายแล้ว

แนะนำบีแพนเธนอีก1เสียงค่ะ ทาให้ก่อนเปลี่ยนเพิสทุกครั้งค่ะ เบบี๋บ้านนี้เพิส24ชั่วโมง บีแพนเธนไม่เคยขาดค่ะ

คุณแม่ลองใช้บีแพนเธนดูค่ะ คุณหมอที่โรงพยาบาลแนะนำมาค่ะ คอนเฟริมว่าดีจริง

ลูกก็เป็นค่ะทาบีเพนเทนไม่หายแม่ย่าบอกให้เอาแป้งมันทา2วันหายหมดเลยค่ะ

VIP Member

บีแพนเท้นค่ะ ตอนกลางวันใส่แค่กางเกงให้น้อง ไม่ต้องใส่เพิสค่ะ

บีแพนเทนและเปลี่ยนยี่ห้อผ้าอ้อมค่ะ อาจจะแพ้ผ้าอ้อมคะแม่

เฟแอนด์เม บีเพนเธนค่า

Super Mum

ทาบีแพนเธนค่ะ

Super Mum

แนะนำ fae&mae ค่า

TapFluencer

ขมิ้นชัน