69 ตอบกลับ

6+3 W.ค่ะ แม่ไม่สบายด้วยเลยฝากท้อง กับขอยาหมอเลยค่ะ. ว่าจะไปฝากช่วง 8 W ดันไม่สบายก่อน รีบไปฝากเลยค่ะแม่ หมอจะได้ให้ยาบำรุงมากินค่ะ

รู้ว่าท้องก็ฝากเลยค่ะ ตอนนั้นน่าจะ4วีค เพราะปจด.ขาดไป3วัร

VIP Member

บ้านนี้หาหมอตอน 7 สัปดาห์ แต่หมอรับฝากตอน 3 เดือนค่ะ

พอทราบว่าท้อง คุณหมอก็รับฝากเลยค่ะ ตอนนั้น 5weeks ค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน20wค่ะเพราะพึ่งรู้ว่าตัวเองท้อง

บ้านนี้ฝากช้าค่ะ ทั้ง2ท้องเลย 3เดือนกว่า

บ้านนี้5เดือนคะ ช้าจนลูกดิ้นถึงไปฝาก555

ตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์ก็ไปฝากเลยค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน 13 วีค ก็รีบไปฝากเลยค่ะ

เกือบ2เดือนคะรู้ว่าท้องก็ฝากเลยคะ