86 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เป็นที่หน้าค่ะ​ หนักเหมือนกันพึ่ง22week. สู้ๆน่ะแม่​ เดี่ยวก้หาย​

เป็นเหมือนกันค่ะ แอบกลัวตัวเองเป็นเยอะมาก เต็มหลังเลย คันก็คัน😂😂

เป็นจร้าช่วง 17 w มา ตอนนี้ 23 w เริ่มหายแล้วเหลือแต่รอยแผลเป็นจร้

เราก็เป็นยัน8เดือนเดือน9เริ่มหายเหลือแต่รอยดำเพราะเราบีบ

เป็นเหมือนกันค่ะสู้ๆน่ะค่ะ ถ้าใครมีวิธีแก้แนะนำด้วยน่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้29wก็ยังไม่มีวี้แววที่จะหายเลย

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่เราเป็นที่หน้าเลยเจ็บทั้งหน้า 😭

บ้านนี้เปนติ่งเนื้อเล็กๆที่คอตอนท้องพอคลอดก็หายอยู่นะคะ

หายอยู่นะคะจลูปๆด๔ก็ไม่มีแล้วตอนท้องนี่เห็นชัดเลยค่ะแม่ทั้งดำทั้งติ่งเนื้อเล็กๆ

เป็นเพราะโฮโมนในร่างกายค่ะแม่คลอดเสร็จเดี๋ยวก็หายค่ะ

VIP Member

เปงเหมือนกันค่ะ แต่เปงช่วง7เดือน ช่วงไกล้คลอดยิ่งเยอะ

บ้านนี่เริ่มเป็นตอน3 เดือน ตอนนี้หนักมากค่ะ