248 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ อยู่กับเราสองคนดิ้นเก่ง เเต่พอพ่อมาจับไม่ดิ้นสะงั้น เงียบเลย 😁😁😚

เป็นประจำเลยค่ะ ยิ่งตอนดิ้นแรงๆ พอให้เอามือคุณพ่อมาจับท้องปุ้ป หยุดดิ้นเลยจ้า ตลกอะ555

VIP Member

ตอนแรกๆเป็นนะคะ ตอนนี้ไม่เป็นละ พอได้ยินเสียงพ่อ สักพักกระทุ้งๆ ท้องนี่กระตุกๆเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะลูกดิ้นอยู่ดีๆ พอพ่อเขาเอามือมาวางบนท้องหยุดดิ้นเฉย สงสารพ่อเขามาก 🤣🤣🤣

ช่วงแรกๆเหมือนกันค่ะพอเอามือพ่อวางปุ๊บ ไม่ดิ้นเลย เดียวนี้ดิ้นเก่ง พ่อรับรู้ละ 😂😂😂

ทำไมเหมือนกันเลยคะ 5555 เหมือนโกรธกัน พอพ่อเขามาจับหยุดกึ๊กเลยเหมือนไม่เคยดิ้นอ่าค่ะ555

บ้านนี้ลูกอายพ่อเหมือนกันค่ะ เวลาเราจับดิ้นแรงมาก พอเรียกพ่อเขามาหยุดดิ้นเฉย😄😄😄😄

บ้านนี้แปลกค่ะ เวลาพ่อจับพ่อคุยด้วยดิ้นใหญ่เลย😂😂 เวลาอยู่กับเราเเท้ๆดิ้นไม่แรงเลย

อ่าว ไหงเป็นงั้น😂😂

เหมือนกันคะ เวลาแม่จับและพูดด้วยจะดิ้นนานเหมือนตอบรับ พอพ่อจับไม่ดิ้นสักแอ๊ะเลย

ตอน4-5เดือนก็เหมือนกันค่ะพอ7เดือนพ่อเล่นตลอดจนลูกดิ้นแลก็ถีบแม่ตลอดตัวแม่เองก็เจ็บ