248 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เราคุยด้วยลูบท้องดิ้นแรงมาก พอพ่อมาลูบท้องมาคุยด้วย เงียบเฉยเลย จนพ่อเค้างอลไปเลย555+++ 😂😂😂

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ😂😂😂 พอลูกดิ้นเราเรียกให้แฟนดูเค้าจะนิ่งไปเลยค่ะ แต่พอหันไปเมื่อไหร่ดิ้นเก่งเชียวค่ะ🤣🤣🤣

เราก็เคยเป็นค่ะ พอเดี๋ยวนี้แค่คุยวีดีโอคอลลูกก็ดิ้นแล้วค่ะ กลางคืนไม่ต้องได้นอนกันเลยพ่อชอบเอามือมาจับท้อง

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ​ อยู่กัน2คนดิ้นจนจุก​ พอพ่อกลับมาทำงานเงียบเลย​ เวลาจะเอามือพ่อมาจับก็จะหยุดเหมือนเค้ารู้😂

แรกๆก็เคยเป็นค่ะ จนคุณพ่องอนเลยอ่ะ 55555 หลังๆมานี่คุณชายคึกจัด ดีดกระดุ๊กๆ ถึงคุณพ่อแตะน้องก็ไม่หยุดดีดค่ะ555

บ้านนี้ก็เป้นค่ะ. เวลาคุนพ่อจับท้อง ลูก หายค่ะ เวลาเอามือออก ก็ดิ้นเหมือนเดิมค่ะ. ตลกดีค่ะ คุนพ่อก็อยากจับ 😘😍

เป็นเหมือนกันเลยคะ น่าสงสารป๊ะป๋า

เป็นเหมือนกันค่ะ ลองไห้คุณพ่อคุยกะลูกทุกวันนะคะ ของเราไห้พ่อคุยกะลูกทุกวัน เริ่มดิ้นไห้พ่อเห็นแล้วค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันคะ ไม่ดิ้นให้คุณพ่อเห็นเลย จับก็ไม่ดิ้น ฟังจะเงียบได้ยินแต่เสียงหัวใจ สงสารสามีจัง555. 😂

555 พอๆกัน พ่อพ่อจับ หรือพอหยิบกล้องถ่ายวิดิโอ เงียบเลย แต่พออยู่กับแม่ รุนแรงเหลือเกิน ดิ้นเป็นคลื่นเลย555

TapFluencer

ลูบวนๆเบาเปิดเพลงปกติเสียงพ่อจะทุ้มกว่ามีลูกจะได้ยินมากกว่ามือพ่อก็ใหญ่และอุ่นกว่ากนะตุ้นได้ดีค่ะ