61 ตอบกลับ

บ้านนี้อยากเตรียมมาก คันมือมาก แต่แฟนหัวโบราณ ทั้งบ้านเลยดีกว่า บอกรอซื้อทีเดียวได้ไหม อยากได้อะไรจะไม่ขัด แต่ตอนนี้จัดใจแม่มากค่ะ 😂🤣 อยากมีโมเม้นแบบซื้อนั้นซื้อนี่

พึ่งได้เตรียมจ้า บางส่วน เสื้อผ้า40% เองค่ะ เหลืออีกหลายอย่าง ตอนนี้เอฟรัวๆเลยค่ะ มีความสุขสุดเลย❤️❤️❤️

บ้านนี้ขอแฟนไว้วว่าครบ34วีคแล้วขอซื้อนะ​ ตอนนี้36วีคค่ะ​ บ้านไม่มีที่จะเดินแล้วค่ะ​ ซื้อยันคาซีท

แม่เลือกของ​Fico.ไว้ค่ะ​ ไม่เน้นแพงเผื่อลูกไม่ยอมนั่งจะได้ไม่เสียดายมากค่าา​

2พ.ย.คะ ครบหมดแล้ว รถเข็นกับกะละมังรับมรดกต่อจากพี่คะ เสื้อผ้าแม่เอฟเยอะมากเรียงถ่ายไม่ไหวคะ😂

3พันกว่าบาทคะแม่

คลอดเดือนเดียวกันเลยคะ บ้านนี้ก็เตรียมจะครบแล้วคะ เหลือแต่ของให้เล็กๆน้อยๆ คะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ บ้านนี้เตรียมไว้บ้างแล้ว ยังไม่ครบเลยงบน้อย😁😁😁

ลูกชายค่ะแม่

ขาดไม่เยอะแล้ว เดี๋ยวสามีตามเก็บที่เหลือ เพราะแม่ไม่ไหวจะเดินแล้ว 27ตุลา

บ้านนี้ กำหนดคลอด 4 พ.ย เตรียมไกล้ครบแล้วค่ะเหลืออีกไม่กี่รายการ

เสื้อกันหนาวนี่เหมือนของแม่บ้านนี้เตรียมให้ลูกสาวเป๊ะเลย😁😁 15 พ.ย ค่ะ

จ้าแม่ ใกล้จะหนาวแร้ว

VIP Member

แม่เตรียมอะไรบ้างคะ บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยอยากหาข้อมูลจ้า