52 ตอบกลับ

พึ่งหายเหมือนกันค่ะ คันมาก ทาครีมเอาไม่อยู่ ต้องคารามายถึงทุเลาลง

เป็นค่ะ ตอนนั้นเปลี่ยนยี่ห้อครีมแล้วแพ้ เลิกใช้ ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะเราทาโลชั่นเด็ก กับแป้งเด็กค่ะ ตอนนี้หายแล้ว

เคยเป็นคันมากไม่กล้าเกา ทาแป้งเอาบ่อยๆเดี๋ยวก็หายค่ะ

เคบเป็นตั้งแต่28w,ตอนนี้34wแล้ว หายเองเลยคะ มีแต่รอยเกา

เป็นเหมือนกันเลยเป็นผื่นแดงเต็มท้องเลยคันมากๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่มันคล้ายๆสิว คันบ้าง ปวดบ้าง

เป็นค่ะ แต่เหมือนตอนนั้นรู้สึกว่าจะเเพ้แซลมอน

เป็นค่ะ​ คิดว่าเพราะอาบน้ำอุ่นรึปล่าวไม่แน่ใจ

เป็นคะ บ้านนี้เป็นตอน5เดือนคะ ตอนนี้7เดือนเเล้ว