57 ตอบกลับ

แข็งๆแรงไวไวนะจ๊ะหนูน้อย สู้ๆนะคะคุณแม่💕

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับกำลังใจดีๆ คุณแม่และน้องจะสู้ค่ะ

น้องต้องปลอดภัยค่ะอยู่กะหมอแล้วสู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะค่ะ

ส่งกำลังใจให้นะคะ​ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆ

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับกำลังใจดีๆ คุณแม่และน้องจะสู้ค่ะ

สู้สู้ค่ะคุณแม่ลูกคุณแม่ต้องหายค่ะ

สู้ๆค่ะน้องเก่งอยู่แล้ว สู้ๆค่ะคุนแม่

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ทั้งแม่และน้อง

ขอให้น้องหายไว้ๆนะคะคุณแม่สู้ไนะค่ะ

สู้ ๆ ค่ะแม่ น้องต้องหายและแข็งแรงค่ะ

ขอบคุณนะคร่า แม่และน้องจะสู้ๆจ้า

สู้ๆค่ะคุณเเม่ ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะ

ขอบคุณนะคร่า

ขอให้น้องแข็งแรง หายไวๆนะคะ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับกำลังใจดีๆ คุณแม่และน้องจะสู้ๆค่ะ