64 ตอบกลับ

ของเราฝากที่ รพ.สินแพทย์ ก็ไม่มีสมุดชมพูเหมือนกันค่ะ

ขอจากโรงบาลที่ไปฝากเริ่มแรกค่ะแต่อาจจะโดนบ่นสุดๆ

แจ้งหายที่โรงบาลที่ไปฝากครรภ์ค่ะเขาจะออกให้ใหม่

เราเคยทำ สมุดสีชมพู ฝากครรภ์หาย โดนพยาบาลดุแรงมาก

เราชื้อในแอปสีส้ม 200กว่าบาท ปล.ของลูกขาดไม่ได้หาย

สมุดสีชมพู ฝากครรภ์ ซื้อที่ไหน คะ แม่ๆแนะนำหน่อยค่ะ

ในช้อปปี้มีค่ะ เล่นละประมาณ 600-700บาทค่ะ

ซื้อไม่ได้ค่ะต้องติดต่อโรงพยาบาลที่เราฝากครร

ฝากครรภ์ที่ รพ จุฬา ไม่เคยได้เลยคะ ไม่เข้าใจ

ไปฝากครรภ์​ครั้งแรกทางคลีนิกก็ไห้มาเลยค่ะ

ลองไปปรึกษาอนามัยที่อยู่ใกล้ๆนะคะ เค้ามี