165 ตอบกลับ

อาบวันละครั้งไม่เรียกขี้เกียจหรอกค่ะ ถ้า 2-3วันอาบทีอ่ะเรียกขี้เกียจแน่ 😂😂

บ้านนี้ปกติขี้เกียจอาบน้ำ วันนี้ฝนตกทั้งวัน อากาศหนาวขอซักแห้งแล้วกันจ้า 😂

ทั้งขี้เกียจทั้งหนาวด้วยค่ะ...จนหัวเหม็นถึงยอมสระผม...สามีต้องลากไปอาบให้เลย

ชอบอาบมากคะไม่อาบนอนไม่หลับเลย เพราะขี้ร้อนมาก ไม่ชอบอะไรเหนียวตัวแล้วนอน

VIP Member

อาบวันละหลายรอบคะเพราะร้อนแค่เดินไปเข้าห้องน้ำนั่งก่เหงื่ออกละคะต้องอาบ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้สามีจะถามก่อนเลย วันนี้จะอาบน้ำมั้ย 😂😂😂

ขี้เกียจสระผมมาก อาบน้ำสระผมทีไรรู้สึกเหนื่อยมาก เหมือนไปวิ่งมาค่ะ 😂😂

บ้านนี้อาบทุกวันคะวันละ2ครั้งหรือวันละ1ครั้งคะ แต่ขี้เกียจสระผมมากกว่าคะ

ช่ายค่ะ เหมือนกันเลย

บ้านนี้เป็นท้องท้องไตรมาสแรกค่ะ..ตอนนี้เข้าไตรมาสสองแล้วก็ปกติแล้วค่ะ

บ้านนี้อาบวันล่ะ 2 รอบ เช้า ก่อนนอน ถ้าขี้เกลียดก้อก่อนนอนรอบเดียว 😂 ค่ะ