8 ตอบกลับ

VIP Member

ก่อนตรวจว่าท้องเราฝันว่าอุ้มเด็กผู้ชายแรกเกิดค่ะ แต่เราไม่ได้ใส่ใจ จนแพ้ท้องถึงตรวจว่าท้องได้ 8 วีคค่ะ ตอนนี้ 36 วีค ได้ผู้ชายจริงๆ ค่ะ ส่วนลูกคนโตเราก็ฝันว่าเราได้อุ้มเด็กผู้หญิงจ้ำม่ำ ฝันอยู่อาทิตย์นึง ตรวจเจอว่าท้องค่ะ คลอดมาก็ได้ผู้หญิงจริงๆ ค่ะ

VIP Member

ก่อนรู้ว่าท้องฝันว่าได้อุ้มเด็กค่ะ ตาใสแป๋วเลย หลายวันต่อมาก็ฝันว่ามีลูกเป็นของตัวเองค่ะ +กับประจำเดือนไม่มาเป็นเดือนด้วยค่ะ เลยไปตรวจ ขึ้น 2 ขีดค่ะ

บ้านนี้ฝันหลายครั้งเลยค่ะ ฝันว่าอุ้มเด็กบ้าง ฝันว่าได้สร้อยทองบ้าง 😄

VIP Member

ฝันเห็นเด็กผู้หญิงน่าตาน่ารักบ่อยมากและแล้วก็เด็กหญิงจิงๆบ้านนี้

บ้านนี้ตอนกลางคืนฝันว่าตรวจเจอ2ขีดค่ะ ตอนเช้าไปตรวจเจอจริงๆค่ะ

Super Mum

ก่อนจะท้อง ไม่มีฝันบอกเหตุอะไรเลยค่ะ

VIP Member

ฝันว่ามีลูกกับเทพ22คน

ฝันว่าได้แหวนทองค่ะ