ขีด2ขีดจางๆ สรุปท้องไหมค่ะ

อยากสอบถามหน่อยค่ะ ว่าขึ้น2ขีดจางๆแบบนี้มีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ แต่งงานมา2ปีแล้วค่ะ อยากมีลูกเลยอยากถามหน่อยค่ะ

ขีด2ขีดจางๆ สรุปท้องไหมค่ะ
13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ถ้าประจำเดือนคุงแม่ปกติ ท้องแน่นอนคะ บ้านนี้รอมา 5 ปี ตอนนี้จะสามเดือนแล้วคะ #ยินดีด้วยคะ

Post reply image
VIP Member

ท้องคะ ถ้าไม่งั้นลองตรวจฉี่แรกของตอนเช้าดูนะคะแม่ หรือดีที่สุดไปตรวจที่โรงบาลคะ

5y ago

พฤหัสนี้ว่าจะไปตรวจที่อนามัยค่ะ

กี่วันถึงตรวจใหม่ขึ้นชัดคะ ของเราขึ้นแบบนี้เลยค่ะ จางแทบไม่เห็น

ท้องค่ะ แค่เพิ่งเริ่มตั้งครรภ์ค่ะ ไปพบหมอด้วยน๊าๆๆ

VIP Member

ตรวจกับหมอเพื่อยืนยันผลคะ

ท้องจ้ายินดีด้วยนะค่ะ

จางเเค่ไหนก็ท้องคะ

VIP Member

ขีดชัดขึ้นค่ะ

Post reply image
5y ago

ขอบคุณมากค่ะ

ท้องนะคะ

ท้องจ้า