55 ตอบกลับ

กำหนด11กย.เหมือนกันค่ะ เงียบสนิทเลย มีท้องแข็งนิดหน่อยแต่ไม่ปวดท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ลุ้นกลัวจะแตกก่อน หมอนัดผ่า 10 ก.ย. เพราะเสี่ยงคลอดก่อนเหมือนคนแรกค่ะ

มีทุกวันค่ะ เจ็บเตือน ท้องแข็ง

บ้านนี้ หน่วงท้อง ท้องตึงๆแข็งๆเป็นบางที นัดคุณหมอผ่าคลอดวันที่ 14 นี้ค่ะ

20กันยา ตอนนี้ปวดหน่วงเหมือนปวดท้องเมนส์ถี่มากแล้วก็ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

เงียบเหมือนกันเลย ท้องก็เล็ก แต่น้องตัวใหญ่ เจ็บซี่โครงหมดแล้ว ทรมานมาก

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ☺️

15กันยาก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนกันนอกจากท้องแข็ง

ตั้งใจจะคลอดเองค่ะ

บ้านนี้12กันยาค่ะ หมอนัดวันนี้ ไปดูปากมดลูก สรุปหมอนัดวันผ่าแล้วค่ะ

จะได้เจอตัวเล็กแล้ว ยินดีด้วยนะคะคุณแม่😍

บ้านนี้20กันยาค่ะ มีเจ็บเตือนบ้างแล้วก็ท้องเเข็ง ท้องปั้นบ่อยๆ

21กันยา แตกแล้วจ้า เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ น้องแข็งแรงดีจ้า

VIP Member

ของเรากำหนด 14 ก.ย. ก็ยังเงียบอยู่ค่ะ 🥹 อยากให้ออกแล้วว